หนังxมั๊ยพี่?ขาวๆอวบๆตลาดสดคลองถม กทม.

(1/6) > >>

iq108:
ในหัวข้อกระทู้...เป็นถ้อยคำโฆษณาของไอ้พวกขายหนังxที่ไม่ต้องเสียภาษีหรือขออนุญาติอย่างเราๆซักอย่าง...วันนี้ว่างครับเลยไปเที่ยวคลองถมกับซื้ออุปกรณ์คอมพ์มือ2ที่เสือป่าในกทม.มา บอกเล่าเก้าสิบเฉยๆครับ ทำมัยแผงขายหนังxมีจำนวนมากขึ้นกว่าแต่ก่อนเยอะรวมทั้งร้านขายแผ่นหนังก็อป มันมีน่าจะถึง 60 % ของพื้นที่รึมากกว่า สำหรับร้านขายของเซ็กช็อปเป็นแผงและแผงก็ใหญ่แถมวางไอ้นั่น ของเทียม อันบิ๊กเบิ้ม โฆษณาเสร็จสัพ รับประกันความมันส์ มันบอกว่าอย่างนั้น ผมแค่เดินผ่านนะครับยังรู้สึกอายๆ ไม่ได้ดัจริตบอกนะครับ อายจริงๆ  เลยอยากถามว่า ที่คลองถมบ้านหม้อใน กทม. มันเป็นเขตปลอดกฏหมายเหรอครับ ทำไมลิขสิทธิ์กับตำรวจมันไม่จับ
แต่ขยันมาไถพวกพี่น้องเราชาวเน็ตกันจังทั้งที่ค้าขายถูกกฏหมายทุกอย่าง :P :P :P :Pเศร้าใจ!!!!!!!

marquiz:
พันทิพย์ก็มีครับทุกชั้น ท่านผู้ชายไปเดินได้เลย จะได้ยินเด็กบอก โป๊มั๊ยพี่โป๊มั๊ย  :P

asujika:
ที่1000ทิพย์ ตำรวจยังซื้อเลยคับ เห็นมากับตา แต่งตัวเต็มยศ ยืนเลือกแผ่นอยู่ ว่าจะถ่ายรูปมาประจานแล้ว....ลืม :(

0FFNeT:
ขอบคุณมากค่ะ emotictyh

peech mcw:
  อีกไม่นาน  คง ต้อง วาง ขาย ใน ร้าน เน็ต แน่     :-X :-X

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป