หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หูฟัง ร้านเกม  (อ่าน 9844 ครั้ง)
jojiinternetcafe
เด็กใหม่หัดโพส
*

« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 02:53:42 PM »

แนะนำรุ่น ยี่ห้อ หูฟังร้านเกมด้วยค่ะ

ปัจจุบันนี้ใช้ A4 tech HS-7, HS -50 สู้ไม่ไหวเสียเร็วมาก

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
asujika
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 03:14:05 PM »

รุ่นนี้คับใช้ดีเสียงเพราะ สายยาวทนด้วย เเถมเวลาใช่ไปนานๆถ้าเสียก็สามารถเเกะซ่อมเองก็ได้คับ หาได้ที่พันทิพย์คับ ผมซื้อมาได้ตัวละ100 ซื้อมา5ตัว ขอบอกว่าใช้ดีทนมาก (ไม่ได้โฆษณาไม่ได้ได้เชียร์แต่ใช้ดีจึงบอกต่อ)
OKER Multimedia Headset Model : OE-2688
joecole02
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 03:41:41 PM »

ใช้อยู่เหมือนกาน  ใช้ดี
PrettyJudie
อาสาสมัคร
สมาชิกเว็บ

___www.ict.in.th___

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 03:45:02 PM »

อืมมม.. oker ชื่อนี้คุณมั่นใจ ก็ดีนะครับ เคยใช้ เสียงอยู่ในขั้นดี น่าใช้ครับ โช๊ะเด๊ะ!!!!

คลิกที่นี่ เพื่อขอรับ ข่าวด่วน! จากเว็บ ICT.in.th ทางอีเมล์ ฟรี!

อย่าถามว่าฉันจะได้อะไร แต่จงถามว่าฉันจะให้อะไรกับ ICT.in.th  /Don't ask what I will get, but ask what I will give ICT.in.th

*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 03:58:24 PM »

ขอบคุณค่ะสำหรับทุกคำแนะนำ

ในอดีตที่ร้านมักจะมีปัญหากับ หูฟังที่มีก้านไมโครโฟนจะหัก  ไม่ทราบรุ่น Oker 2688 นี้ก้าน OK หรือเปล่าค่ะ
รบกวนอีกครั้ง

Huh?
tanawat47
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ต
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 04:19:47 PM »

มีแบบ ที่เป็นสายถักป่าวครับ แบบไคติดกับสาย เพราะไมค์รุ่นดังรูป มันชอบหัก

แล้วเด็กมันก็ดึงทิ้ง  Lips Sealed
sitmongkol
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 04:24:13 PM »

รุ่นนี้คับใช้ดีเสียงเพราะ สายยาวทนด้วย เเถมเวลาใช่ไปนานๆถ้าเสียก็สามารถเเกะซ่อมเองก็ได้คับ หาได้ที่พันทิพย์คับ ผมซื้อมาได้ตัวละ100 ซื้อมา5ตัว ขอบอกว่าใช้ดีทนมาก (ไม่ได้โฆษณาไม่ได้ได้เชียร์แต่ใช้ดีจึงบอกต่อ)
OKER Multimedia Headset Model : OE-2688

ใช้เหมือนกันครับ ยี่ห้อนี้เลย ทั้งหูฟัง เม้า คีบอร์ด ถุกมาก
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 04:37:24 PM »

K.Sitmonkol

ใช้แล้วเป็นอย่างไรค่ะ   
sitmongkol
สมาชิกร้านอินเตอร์เน็ตรุ่นพี่
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 04:48:58 PM »

K.Sitmonkol

ใช้แล้วเป็นอย่างไรค่ะ   

ก็ดีนะ หูฟังเสียงเพราะดี  เยี่ยมเลย เปลี่ยนปีล่ะครั้ง
mraooddy
สมาชิกเว็บ

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 05:42:12 PM »

ที่ร้านก็ใช้ ทั้งหูฟัง ทั้งคีย์บอร์ดของ oker เหมือนกันคะ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์